Nyumba za Wageni Bora Nchini Uganda
Imesasishwa
EABD inaorodhesha 92 nyumba za wageni nchini Uganda. Zinazoongoza kwenye orodha ni Vegas Chillout Suites, The Jewel And The Lake na Tagore Apartments.
Nyumba za Wageni 10 bora
Nyumba za Wageni zote nchini Uganda
The Jewel And The Lake
Tagore Apartments
Surjios Guesthouse
Papyrus Guest House
Namirembe Guest House
Kisubi Forest Cottages
Kasenene Legacy Hotel
Hummingbird Camp
Hotel Benco
Free Zone Restaurant
Emmaus Guest House
Cycad Entebbe Guest House
Chel and Vade Cottages
Carpe Diem
Bushpig Back Packers
Airport Link Guest House
Maswali ya kawaida
Idadi ya nyumba za wageni nchini Uganda kwenye EABD ni ipi?
EABD inaorodhesha 92 kufikia 18 Oktoba 2026.
Ni biashara zipi zinazoongoza katika nyumba za wageni nchini Uganda?
Zinazoongoza kwenye orodha ya EABD ni Vegas Chillout Suites, The Jewel And The Lake na Tagore Apartments. Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, na kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD.
EABD hupangaje biashara?
Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, kisha nyingine zote. Kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD. Alama ya EABD ni alama kati ya 100 inayoonyesha uwepo wa jumla wa biashara kwenye EABD, ikiwemo mambo kama uthibitisho, maoni ya wateja, ukamilifu wa wasifu na jinsi inavyowajibu wateja.
Ninawezaje kuorodhesha biashara yangu kwenye EABD?
Fungua akaunti ya bure ya EABD, kisha ongeza biashara yako au dai wasifu wake uliopo. Itaonekana kwenye kurasa kama hii baada ya kuchapishwa.