Kampuni za TEHAMA Bora Nchini Uganda
Imesasishwa
EABD inaorodhesha 547 kampuni za tehama nchini Uganda. Zinazoongoza kwenye orodha ni Échrise_International, Zapan Technologies Ltd na Zaga Computers Uganda.
Kampuni za TEHAMA 10 bora
Kampuni za TEHAMA zote nchini Uganda
Zapan Technologies Ltd
Zaga Computers Uganda
Yowa Innovations Ltd
Yo-Uganda Limited
Xitec Solutions Limited
Wiza Limited
Webstar Technologies
Visdomination
Ultimate Designs Agency
TwigaTel
True African
Trade-Lance
ThinVoid
Thinkx Software
The Technology Doctor
The Techbond Support
TEKGO computers ltd
Maswali ya kawaida
Idadi ya kampuni za tehama nchini Uganda kwenye EABD ni ipi?
EABD inaorodhesha 547 kufikia 16 Oktoba 2026.
Ni biashara zipi zinazoongoza katika kampuni za tehama nchini Uganda?
Zinazoongoza kwenye orodha ya EABD ni Échrise_International, Zapan Technologies Ltd na Zaga Computers Uganda. Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, na kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD.
EABD hupangaje biashara?
Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, kisha nyingine zote. Kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD. Alama ya EABD ni alama kati ya 100 inayoonyesha uwepo wa jumla wa biashara kwenye EABD, ikiwemo mambo kama uthibitisho, maoni ya wateja, ukamilifu wa wasifu na jinsi inavyowajibu wateja.
Ninawezaje kuorodhesha biashara yangu kwenye EABD?
Fungua akaunti ya bure ya EABD, kisha ongeza biashara yako au dai wasifu wake uliopo. Itaonekana kwenye kurasa kama hii baada ya kuchapishwa.