Kumbi za Matukio Bora Nchini Tanzania
Imesasishwa
EABD inaorodhesha 273 kumbi za matukio nchini Tanzania. Zinazoongoza kwenye orodha ni ZO Spaces Makumbusho, Vision Sports na Unipromo Tanzania.
Kumbi za Matukio 10 bora
Kumbi za Matukio zote nchini Tanzania
Vision Sports
Unipromo Tanzania
The Works Ltd
The Super Dome TZ
Terranova Company Limited
Taswe ORG
SuperCom Tanzania
Starpeco Ltd
Starlight Venue
Rova Ride
Romme Centre
PWM Family Int'l
Mbezi Tiles
Lawfic Attorneys
Kuonana Business Center
Hub 255
Energy Gold Limited
Maswali ya kawaida
Idadi ya kumbi za matukio nchini Tanzania kwenye EABD ni ipi?
EABD inaorodhesha 273 kufikia 18 Oktoba 2026.
Ni biashara zipi zinazoongoza katika kumbi za matukio nchini Tanzania?
Zinazoongoza kwenye orodha ya EABD ni ZO Spaces Makumbusho, Vision Sports na Unipromo Tanzania. Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, na kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD.
EABD hupangaje biashara?
Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, kisha nyingine zote. Kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD. Alama ya EABD ni alama kati ya 100 inayoonyesha uwepo wa jumla wa biashara kwenye EABD, ikiwemo mambo kama uthibitisho, maoni ya wateja, ukamilifu wa wasifu na jinsi inavyowajibu wateja.
Ninawezaje kuorodhesha biashara yangu kwenye EABD?
Fungua akaunti ya bure ya EABD, kisha ongeza biashara yako au dai wasifu wake uliopo. Itaonekana kwenye kurasa kama hii baada ya kuchapishwa.