Kampuni za TEHAMA Bora Nchini Tanzania
Imesasishwa
EABD inaorodhesha 1,039 kampuni za tehama nchini Tanzania. Zinazoongoza kwenye orodha ni Zanlink, Zanhost Web Services na Zalongwa Technologies.
Kampuni za TEHAMA 10 bora
Kampuni za TEHAMA zote nchini Tanzania
Zanhost Web Services
Zalongwa Technologies
Yana Corp
WIA Company Limited
Wazoefu Technology
Vodacom Tanzania PLC
Utel Global
UTEC communications Ltd
UNT Solutions
Unity Computers
Ultimate Solutions
TWENY Limited
TTCL Corporation
TSL Technologies Ltd
Tri Labs
Toolboksi
Tembosoft Limited
Tehama Space
Techsoko
Technotion Ltd
Tech Up
Maswali ya kawaida
Idadi ya kampuni za tehama nchini Tanzania kwenye EABD ni ipi?
EABD inaorodhesha 1,039 kufikia 16 Oktoba 2026.
Ni biashara zipi zinazoongoza katika kampuni za tehama nchini Tanzania?
Zinazoongoza kwenye orodha ya EABD ni Zanlink, Zanhost Web Services na Zalongwa Technologies. Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, na kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD.
EABD hupangaje biashara?
Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, kisha nyingine zote. Kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD. Alama ya EABD ni alama kati ya 100 inayoonyesha uwepo wa jumla wa biashara kwenye EABD, ikiwemo mambo kama uthibitisho, maoni ya wateja, ukamilifu wa wasifu na jinsi inavyowajibu wateja.
Ninawezaje kuorodhesha biashara yangu kwenye EABD?
Fungua akaunti ya bure ya EABD, kisha ongeza biashara yako au dai wasifu wake uliopo. Itaonekana kwenye kurasa kama hii baada ya kuchapishwa.