Vituo vya Masomo ya Ziada Bora Nchini Tanzania
Imesasishwa
EABD inaorodhesha 11 vituo vya masomo ya ziada nchini Tanzania. Zinazoongoza kwenye orodha ni Powercomputers Training Centre, TurnbullTech Training College na Muleba Lutheran Vocational Training Center-MLVTC.
Vituo vya Masomo ya Ziada 10 bora
Vituo vya Masomo ya Ziada zote nchini Tanzania
E3empower Africa
Arusha Computing Centre
Wakanda Power House
Training and Exam Centre
Modern Computing Center
Christina day care center
OBAMA Computer College
Maswali ya kawaida
Idadi ya vituo vya masomo ya ziada nchini Tanzania kwenye EABD ni ipi?
EABD inaorodhesha 11 kufikia 18 Oktoba 2026.
Ni biashara zipi zinazoongoza katika vituo vya masomo ya ziada nchini Tanzania?
Zinazoongoza kwenye orodha ya EABD ni Powercomputers Training Centre, TurnbullTech Training College na Muleba Lutheran Vocational Training Center-MLVTC. Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, na kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD.
EABD hupangaje biashara?
Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, kisha nyingine zote. Kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD. Alama ya EABD ni alama kati ya 100 inayoonyesha uwepo wa jumla wa biashara kwenye EABD, ikiwemo mambo kama uthibitisho, maoni ya wateja, ukamilifu wa wasifu na jinsi inavyowajibu wateja.
Ninawezaje kuorodhesha biashara yangu kwenye EABD?
Fungua akaunti ya bure ya EABD, kisha ongeza biashara yako au dai wasifu wake uliopo. Itaonekana kwenye kurasa kama hii baada ya kuchapishwa.