Kampuni za Madini Bora Nchini Kenya
Imesasishwa
EABD inaorodhesha 40 kampuni za madini nchini Kenya. Zinazoongoza kwenye orodha ni Janki Enterprises Ltd, Mayfox Mining na 42 Geomatics Services Ltd.
Kampuni za Madini 10 bora
Kampuni za Madini zote nchini Kenya
Mayfox Mining
42 Geomatics Services Ltd
Rydan solutions
Ndugu Transport Co Ltd
Bitmax Supplies (K)
Kikisa Ltd
Cheramgoi
Mineral Enterprises Ltd
Property Point Ltd
Janki Enterprises Ltd
Athi Stores Ltd
Bazzonell Investments
United Mining Co
Blue Ridge Mining Ltd
Jaffery Minerals
Rockstone Properties Ltd
Rockstone Properties Ltd
Maswali ya kawaida
Idadi ya kampuni za madini nchini Kenya kwenye EABD ni ipi?
EABD inaorodhesha 40 kufikia 18 Oktoba 2026.
Ni biashara zipi zinazoongoza katika kampuni za madini nchini Kenya?
Zinazoongoza kwenye orodha ya EABD ni Janki Enterprises Ltd, Mayfox Mining na 42 Geomatics Services Ltd. Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, na kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD.
EABD hupangaje biashara?
Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, kisha nyingine zote. Kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD. Alama ya EABD ni alama kati ya 100 inayoonyesha uwepo wa jumla wa biashara kwenye EABD, ikiwemo mambo kama uthibitisho, maoni ya wateja, ukamilifu wa wasifu na jinsi inavyowajibu wateja.
Ninawezaje kuorodhesha biashara yangu kwenye EABD?
Fungua akaunti ya bure ya EABD, kisha ongeza biashara yako au dai wasifu wake uliopo. Itaonekana kwenye kurasa kama hii baada ya kuchapishwa.