Skip to content
Kampuni za Uundaji wa Programu

Kampuni za Uundaji wa Programu Bora Nchini Kenya

Imesasishwa

EABD inaorodhesha 526 kampuni za uundaji wa programu nchini Kenya. Zinazoongoza kwenye orodha ni Zion Systems, 637 Capital na Echo Mobile.

526Biashara

Read this page in English

Kampuni za Uundaji wa Programu 10 bora

  1. Zion Systems Nairobi Central
  2. 637 Capital Kileleshwa
  3. Echo Mobile Kileleshwa
  4. Redian Software Parklands/Highridge
  5. Codverts Systems Kuinet/Kapsuswa
  6. Clifford Technologies Ltd Parklands/Highridge
  7. CassavaHub Ltd Ongata Rongai
  8. BluChip Solutions Kilimani
  9. Ample Tech Ventures ltd Roysambu
  10. Alero Corporation Nairobi Central

Kampuni za Uundaji wa Programu zote nchini Kenya

Tazama zote 526

Maswali ya kawaida

Idadi ya kampuni za uundaji wa programu nchini Kenya kwenye EABD ni ipi?

EABD inaorodhesha 526 kufikia 16 Oktoba 2026.

Ni biashara zipi zinazoongoza katika kampuni za uundaji wa programu nchini Kenya?

Zinazoongoza kwenye orodha ya EABD ni Zion Systems, 637 Capital na Echo Mobile. Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, na kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD.

EABD hupangaje biashara?

Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, kisha nyingine zote. Kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD. Alama ya EABD ni alama kati ya 100 inayoonyesha uwepo wa jumla wa biashara kwenye EABD, ikiwemo mambo kama uthibitisho, maoni ya wateja, ukamilifu wa wasifu na jinsi inavyowajibu wateja.

Ninawezaje kuorodhesha biashara yangu kwenye EABD?

Fungua akaunti ya bure ya EABD, kisha ongeza biashara yako au dai wasifu wake uliopo. Itaonekana kwenye kurasa kama hii baada ya kuchapishwa.