Skip to content
Wasambazaji wa Vifaa vya Matibabu

Wasambazaji wa Vifaa vya Matibabu Bora Nchini Kenya

Imesasishwa

EABD inaorodhesha 347 wasambazaji wa vifaa vya matibabu nchini Kenya. Zinazoongoza kwenye orodha ni Lorbhex Surgicals Ltd, Medipal Medical Supplies Ltd na EEL Malik Surgical Ltd.

347Biashara

Read this page in English

Wasambazaji wa Vifaa vya Matibabu 10 bora

  1. Lorbhex Surgicals Ltd Nairobi Central
  2. Medipal Medical Supplies Ltd Nairobi Central
  3. EEL Malik Surgical Ltd Nairobi Central
  4. Conec Care Kenya Ltd Kileleshwa
  5. Clapet Ltd Market/Milimani
  6. Biotel East Africa Limited Kwa Reuben
  7. Amaris Medical Solutions Parklands/Highridge
  8. Intersource Autolab Tech Ltd Utawala
  9. Chariss Medisupplies Nairobi Central
  10. Amiken Ltd Nairobi Central

Wasambazaji wa Vifaa vya Matibabu zote nchini Kenya

Tazama zote 347

Maswali ya kawaida

Idadi ya wasambazaji wa vifaa vya matibabu nchini Kenya kwenye EABD ni ipi?

EABD inaorodhesha 347 kufikia 16 Oktoba 2026.

Ni biashara zipi zinazoongoza katika wasambazaji wa vifaa vya matibabu nchini Kenya?

Zinazoongoza kwenye orodha ya EABD ni Lorbhex Surgicals Ltd, Medipal Medical Supplies Ltd na EEL Malik Surgical Ltd. Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, na kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD.

EABD hupangaje biashara?

Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, kisha nyingine zote. Kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD. Alama ya EABD ni alama kati ya 100 inayoonyesha uwepo wa jumla wa biashara kwenye EABD, ikiwemo mambo kama uthibitisho, maoni ya wateja, ukamilifu wa wasifu na jinsi inavyowajibu wateja.

Ninawezaje kuorodhesha biashara yangu kwenye EABD?

Fungua akaunti ya bure ya EABD, kisha ongeza biashara yako au dai wasifu wake uliopo. Itaonekana kwenye kurasa kama hii baada ya kuchapishwa.