Skip to content
Vituo vya Masomo ya Ziada

Vituo vya Masomo ya Ziada Bora Nchini Kenya

Imesasishwa

EABD inaorodhesha 23 vituo vya masomo ya ziada nchini Kenya. Zinazoongoza kwenye orodha ni Recco Educational Centre, Skyward Tutors na Riara Study Centre.

23Biashara

Read this page in English

Vituo vya Masomo ya Ziada 10 bora

  1. Recco Educational Centre Kilimani
  2. Skyward Tutors Parklands/Highridge
  3. Riara Study Centre Kilimani
  4. Swim Right Ltd Kileleshwa
  5. Swim Africa Parklands/Highridge
  6. Kip Mc Grath Education Centre Nairobi Central
  7. Webzz Tuition Centre Kileleshwa
  8. Kip Mcgrath Education Centre Karura
  9. Kip Mcgrath Education Centre Parklands/Highridge
  10. Kumon Maths & English Kileleshwa

Vituo vya Masomo ya Ziada zote nchini Kenya

Maswali ya kawaida

Idadi ya vituo vya masomo ya ziada nchini Kenya kwenye EABD ni ipi?

EABD inaorodhesha 23 kufikia 18 Oktoba 2026.

Ni biashara zipi zinazoongoza katika vituo vya masomo ya ziada nchini Kenya?

Zinazoongoza kwenye orodha ya EABD ni Recco Educational Centre, Skyward Tutors na Riara Study Centre. Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, na kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD.

EABD hupangaje biashara?

Wadhamini wa sekta na biashara zinazotangazwa huja kwanza (huwekwa alama), kisha biashara za mipango ya kulipia, kisha nyingine zote. Kila kundi hupangwa kwa Alama ya EABD. Alama ya EABD ni alama kati ya 100 inayoonyesha uwepo wa jumla wa biashara kwenye EABD, ikiwemo mambo kama uthibitisho, maoni ya wateja, ukamilifu wa wasifu na jinsi inavyowajibu wateja.

Ninawezaje kuorodhesha biashara yangu kwenye EABD?

Fungua akaunti ya bure ya EABD, kisha ongeza biashara yako au dai wasifu wake uliopo. Itaonekana kwenye kurasa kama hii baada ya kuchapishwa.